วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายกเทศมนตรีตำบลบ้านแหวน มอบหมายให้ นายเจริญ อุเต็ม รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านแหวน ให้การต้อนรับคณะกรรมการการตรวจประเมิน (Environmental Health Accreditation : EHA) ระดับเกียรติบัตรรับรอง ประจำปี 2566 จากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงใหม่ ซึ่งเทศบาลตำบลบ้านแหวนขอรับการประเมินด้าน EHA 4003 การจัดการมูลฝอยที่เป็นพิษหรืออันตรายจากชุมชน โดยมี นายอุดร กองแก้ว ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประเมิน
![](https://www.baanwan.go.th/www/wp-content/uploads/2023/06/349541379_921702535600463_6518404468178389679_n-1024x627.jpg)
![](https://www.baanwan.go.th/www/wp-content/uploads/2023/06/349764442_706751361222076_5261201430742560301_n-1024x768.jpg)
![](https://www.baanwan.go.th/www/wp-content/uploads/2023/06/350029924_994502631922765_4445534480269352941_n-1024x768.jpg)
![](https://www.baanwan.go.th/www/wp-content/uploads/2023/06/350132869_646770987303050_8673840082680165265_n-843x1024.jpg)
![](https://www.baanwan.go.th/www/wp-content/uploads/2023/06/350352141_1629415041241383_24460372199034263_n.jpg)
![](https://www.baanwan.go.th/www/wp-content/uploads/2023/06/350507440_3658546181087962_5407359402453823193_n-1024x768.jpg)
![](https://www.baanwan.go.th/www/wp-content/uploads/2023/06/350522103_790536689233999_3369350812097519462_n-1024x768.jpg)