ด้วยสภาเทศบาลตำบลบ้านแหวน ได้ประกาศสภาเทศบาลตำบลบ้านแหวน เรื่อง เรียกประชุมสามัญสมัยที่ 3 ประจำปี 2566 ในระหว่างวันที่ 1 สิงหาคม 2566 ถึง วันที่ 30 สิงหาคม 2566 นั้น
ดังนั้นจึงขอเรียนเชิญสมาชิกสภาเทศบาลตำบลบ้านแหวนเข้าร่วมประชุมสภาสมัยสามัญที่ 3/2566 ครั้งที่ 2 ในวันจันทร์ที่ 28 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านแหวน
เพื่อให้การดำเนินการประชุมเป็นไปตามระเบียบฯ เทศบาลตำบลบ้านแหวน ขอประชาสัมพันธ์ให้ประชาชนได้รับทราบถึงช่วงระยะเวลาในการจัดการประชุม หากประชาชนผู้ใดมีข้อสงสัยหรือข้อซักถาม สามารถแจ้งมายังกิจการสภาเทศบาลตำบลบ้านแหวน หรือแจ้งผ่านทางสมาชิกสภาเทศบาลในเขตของท่านทราบได้
เชินประชุมสภา ครั่งที่ 2