ตามที่เทศบาลตำบลบ้านแหวน ได้ดำเนินการรับสมัครบุคคลทั่วไปเพื่อสรรหาและเลือกสรรเข้าเป็นพนักงานจ้าง จำนวน 1 ตำแหน่ง 1 อัตรา และได้สิ้นสุดการรับสมัครไปแล้วเมื่อวันที่ 25 กันยายน 2563 ประกอบกับได้สอบข้อเขียนไปแล้วเมื่อวันที่ 20 ตุลาคม 2563 ไปแล้วนั้น จึงขอประกาศรายชื่อผู้ผ่านการสรรหาและเลือกสรรเข้ารับการสอบภาคความเหมาะสมกับตำแหน่ง (สัมภาษณ์) และสอบภาคปฏิบัติ
โดยกำหนดสอบภาคความเหมาะสมกับตำแหน่ง (สัมภาษณ์) และสอบภาคปฏิบัติ ในวันพุธที่ 28 ตุลาคม 2563 โดยแบ่งเป็นลำดับที่ 1 – ลำดับที่ 6 เวลา 14.00 น. และลำดับที่ 7 – ลำดับที่ 11 เวลา 15.00 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านแหวน
🔺หมายเหตุ : ผู้เข้ารับการสอบฯ ให้นำบัตรประจำตัวสอบและบัตรประจำตัวประชาชนมาแสดงด้วย